NUÔI ĐẦY Ụ GIÁ LẠI CỰC KÌ PHẢI CHĂNG🤣

📍 ngày nào đi học về cũng hông thể bỏ lỡ món nuôi vàng óng của chú dể thương, lúc thì đi ăn với đám bạn lúc thì 1 mình😂 cần lắm 1 người đi ăn cùng sau ngày tết 😆😆😆 Ở đây chú bán giá khá học sinh chỉ 20k cho tô hủ tiếu có thịt, bò viên,... có giò heo (25k) nữa nè nếu mọi người thích. mình thì đặc biệt thích hủ sa tế cay cay thơm thơm ăn chung cực đã
người yêu thích